KIT STM8S103K3T6 Mini
Mã sản phẩm:  7004-011
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   25 - 09 - 2018
Số lần xem: 1911 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Hết hàng YC báo giá
Giá bán:
110000
Số lượng
Đơn giá (đ)
1
Số lượng:
(Cái) = 0
Datasheet
-  KIT STM8S103 là dòng kit mini với các chân I/O và khối nạp cơ bản.
-  KIT thích hợp làm những ứng dụng đơn giản. Sử dụng dòng vi xử lý 8 bit
-  Cổng nạp SWIM
- Cổng nguồn USB: MiniUSB
-  IC chuyển đổi 5.5V - 3.3V
-  LED đơn
-  Thạch anh dao động: 8MHz
STM8S开发板 核心板 小系统板 STM8S103K3T6核心板 送代码例程
Sản phẩm cùng loại
Sale 0%
Chi tiết sp
Chi tiết sp
Sale 0%
Sale 0%