Mạch Thu Phát RF 100m NRF24L01
Mã sản phẩm:  6001-036
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   29 - 06 - 2020
Số lần xem: 2542 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Hết hàng YC báo giá
Giá bán:
19500
Số lượng
Đơn giá (đ)
1
Số lượng:
(Cái) = 0
tn
 - Mạch truyền nhận dữ liệu RF NRF24L01 RF 2.4GHz sử dụng chip truyền sóng NRF24L01+ mới nhất từ hãng Nordic với nhiều cải tiến so với chip NRF24L01 cũ về tốc độ truyền, khoảng cách, độ nhạy, bổ sung thêm pipelines, buffers, và tính năng auto-retransmit nhưng vẫn tương thích ngược với phiên bản cũ về cách sử dụng...
 - Mô đun truyền nhận dữ liệu RF này hoạt động trên dải tần 2.4GHz và sử dụng giao tiếp SPI, khoảng cách tối đa trong điều kiện không vật cản lên đến 100m.
- Module Thu Phát RF 2.4GHz NRF24L01 ứng dụng rộng rãi trong việc truyền tải dữ liệu trong công nghiệp.
kt
 - Điện thế hoạt động: 1.9V - 3.6V DC
 - Có sẵn anthena sứ: 2.4GHz.
 - Truyền được 100m trong môi trường mở với 250kbps baud.
 - Tốc độ truyền dữ liệu qua sóng: 250kbps to 2Mbps.
 - Tự động bắt tay (Auto Acknowledge).
 - Tự động truyền lại khi bị lỗi (auto Re-Transmit).
 - 6 đường dữ liệu
 - Bộ đệm dữ liệu riêng cho từng kênh truyền nhận: 32 Byte separate TX and RX FIFOs.
 - Các chân IO đều chịu được điện áp vào 5V.
 - Lập trình được kênh truyền sóng trong khoảng 2400MHz đến 2525MHz (chọn được 125 kênh).