Mạch Nguồn AC-DC Hiecube HE12P24LRN 12V 24W
Mã sản phẩm:  6013-178
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   07 - 11 - 2025
Số lần xem: 3131 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Còn 22 SP YC báo giá
Giá bán:
150000
Số lượng:
(Cái) = 0
Tính Năng
Module Nguồn AC-DC 12V 24W Hiecube
- Sử dụng biến đổi điện áp AC sang điện áp DC cung cấp nguồn các cho thiết bị điện tử
- Sản phẩm sản xuất bởi hãng HIECUBE với độ bền cao - chống nhiễu tốt và độ an toàn cao
Thông Số
- Model: HE12P24LRN
- Điện áp đầu vào 100V - 240VAC 50/60Hz
- Điện áp đầu ra: 12VDC
- Công suất 24W