Tụ Kẹo Nâu CL21-104-400V
Mã sản phẩm:  1418-038
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   11 - 04 - 2020
Số lần xem: 1791 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Hết hàng YC báo giá
CAP FILM 100nF 400VDC Metallized Film
Giá bán:
1000
Số lượng
Đơn giá (đ)
1
Số lượng:
(Cái) = 0
Manufacturer Part Number
CL21-104-400V
Description
CAP FILM 100NF 400VDC RADIAL
Vendor
Category
Capacitors
Capacitance
100NF
Tolerance
±10%
Dielectric Material
Polyester, Metallized
Size
12*4.8*8.5 mm
Packaging
Bulk
Lead Spacing
0.886" (22.50mm)