Tụ Kẹo Nâu BB22-223-630V
Mã sản phẩm:  1418-061
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   20 - 02 - 2019
Số lần xem: 865 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Hết hàng YC báo giá
CAP FILM 22NF 630VDC Metallized Film Capacitor
Giá bán:
1000
Số lượng
Đơn giá (đ)
1
Số lượng:
(Cái) = 0
Manufacturer Part Number
BB22-223-630V
Description
Vendor
Category
Capacitors
Capacitance
22NF
Tolerance
±10%
Dielectric Material
Polyester, Metallized
Size
12*4.8*8.5 mm
Packaging
Bulk
Lead Spacing
0.886" (22.50mm)