Tụ Kẹo Nâu BB21-105-400V
Mã sản phẩm:  1418-042
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   20 - 02 - 2019
Số lần xem: 1251 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Hết hàng YC báo giá
CAP FILM 1UF 400VDC Metallized Film
Giá bán:
2000
Số lượng
Đơn giá (đ)
1
Số lượng:
(Cái) = 0
Manufacturer Part Number
BB21-105-400V
Description
CAP FILM 1UF 400VDC Metallized film capacitor
Vendor
Category
Capacitors
Capacitance
1UF
Tolerance
±10%
Dielectric Material
Polyester, Metallized
Size
12*4.8*8.5 mm
Packaging
Bulk
Lead Spacing
0.886" (22.50mm)