Connector MZJ-50A/006 24VDC 50A
Mã sản phẩm:  2401-072
Bảo hành Chi tiết
Thời gian cập nhật:   06 - 08 - 2025
Số lần xem: 202 Lượt mua: 0
Chi nhánh:
Hết hàng YC báo giá
Giá bán:
474000
Số lượng:
(Cái) = 0
Thông Số
- Model: MZJ-50A/006
- Điện áp cuộn coil: 24V DC
- Tiếp điểm: 1NO - 1 Thưởng Mở Connector DC
Sản phẩm cùng loại
Chi tiết sp
Chi tiết sp
Sale 0%
Sale 0%